ข่าวประชาสัมพันธ์
![โครงการจัดทำถุงยังชีพ เพื่อมอบให้แก่นักเรียนและผู้ปกครองโรงเรียนสืบนทีธรรม ที่ได้รับผลกระทบจากโรคติดเชื้อไวรัสโคโรนา 2019 (Covid-19) โครงการจัดทำถุงยังชีพ เพื่อมอบให้แก่นักเรียนและผู้ปกครองโรงเรียนสืบนทีธรรม ที่ได้รับผลกระทบจากโรคติดเชื้อไวรัสโคโรนา 2019 (Covid-19)](http://sntcm.ac.th/wp-content/uploads/2021/11/Teal-Orange-and-Pink-Book-Motivational-Education-Landscape-Poster-4-1024x723.png)
โครงการจัดทำถุงยังชีพ เพื่อมอบให้แก่นักเรียนและผู้ปกครองโรงเรียนสืบนทีธรรม ที่ได้รับผลกระทบจากโรคติดเชื้อไวรัสโคโรนา 2019 (Covid-19)
โรงเรียนสืบนทีธรรม ขอขอบพระคุณ ประธานชมรมศิษย์เก่าสืบนทีธรรม อ.เพิ่มพล ภูธรใจ ศิษย์เก่ารุ่นที่ 14 ศิษย์เก่าสืบนทีธรรม ทุกรุ่น ตลอดจนผู้มีจิตอันเป็นกุศลทุกท่าน ที่กรุณาให้การสนับสนุนทุนทรัพย์ และเครื่องใช้อุปโภคบริโภควัตถุดิบประกอบอาหาร น้ำดื่ม ข้าวสาร ไข่ไก่ ฯลฯ สำหรับจัดทำถุงยังชีพ เพื่อมอบให้แก่นักเรียนและผู้ปกครองโรงเรียนสืบนทีธรรม ที่ได้รับผลกระทบจากโรคติดเชื้อไวรัสโคโรนา 2019(Covid-19)
![](http://sntcm.ac.th/wp-content/uploads/2021/11/249872458_4598742873498382_951561271715410517_n.jpg)
![](http://sntcm.ac.th/wp-content/uploads/2021/11/249447357_4598742443498425_3141500513587784591_n.jpg)
![](http://sntcm.ac.th/wp-content/uploads/2021/11/249156647_4598742476831755_8205852378441681928_n.jpg)
sntcmacth
0