ข่าวประชาสัมพันธ์
![กิจกรรมรณรงค์เพื่อป้องกันเเละควบคุมโรคไข้เลือกออก ประจำปี 2565 กิจกรรมรณรงค์เพื่อป้องกันเเละควบคุมโรคไข้เลือกออก ประจำปี 2565](http://sntcm.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/Teal-Orange-and-Pink-Book-Motivational-Education-Landscape-Poster-4-1024x723.png)
กิจกรรมรณรงค์เพื่อป้องกันเเละควบคุมโรคไข้เลือกออก ประจำปี 2565
กิจกรรมรณรงค์เพื่อป้องกันเเละควบคุมโรคไข้เลือกออก ประจำปี 2565โดยเทศบาลตำบลท่าวังตาล ร่วมกับโรงพยาบาลส่งเสริมสุขภาพตำบลบ้านบวกครกเหนือ กำนัน ผู้ใหญ่บ้าน อาสาสมัครสาธารณสุขประจำหมู่บ้าน ทหาร เเละโรงเรียนสืบนทีธรรม จัดกิจกรรมเดินรณรงค์ประชาสัมพันธ์กำจัดลูกน้ำยุงลาย ป้องกันโรคไข้เลือกออก
![](http://sntcm.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/288569203_494122522513371_3795109460142517684_n-1024x683.jpg)
![](http://sntcm.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/288595409_494122659180024_468507783399862664_n-1024x683.jpg)
![](http://sntcm.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/288596650_494123462513277_4983636014470866803_n-1024x683.jpg)
![](http://sntcm.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/288633822_494123102513313_3988018010420560026_n-1024x683.jpg)
![](http://sntcm.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/288485935_494123305846626_1904237029115155821_n-1024x683.jpg)
sntcmacth
0