กิจกรรมนักเรียน
![โครงการเพิ่มศักยภาพในการป้องกันเเละบรรเทาสาธารณภัย โครงการเพิ่มศักยภาพในการป้องกันเเละบรรเทาสาธารณภัย](http://sntcm.ac.th/wp-content/uploads/2022/07/7-1.jpg)
โครงการเพิ่มศักยภาพในการป้องกันเเละบรรเทาสาธารณภัย
เทศบาลตำบลท่าวังตาลร่วมกับโรงเรียนสืบนทีธรรม จัดโครงการเพิ่มศักยภาพในการป้องกันเเละบรรเทาสาธารณภัย เพื่อให้นักเรียนรู้เท่าทัน เเละป้องกันตนเองจากภัยในรูปแบบต่าง ๆ โดยได้รับเกียรติจาก ท่านรองนายกเทศมนตรีเทศบาลตำบลท่าวังตาล เป็นประธานในพิธีเปิด
การบันทึกภาพถ่ายบุคคล และภาพเคลื่อนไหวกิจกรรมของโรงเรียนสืบนทีธรรม มีวัตถุประสงค์เพื่อการเผยแพร่งานประชาสัมพันธ์ของโรงเรียน ภายใต้ พ.ร.บ.คุ้มครองข้อมูลส่วนบุคคล พ.ศ.2562
![](http://sntcm.ac.th/wp-content/uploads/2022/07/7-1.jpg)
![](http://sntcm.ac.th/wp-content/uploads/2022/07/8-1024x683.jpg)
![](http://sntcm.ac.th/wp-content/uploads/2022/07/9-1024x683.jpg)
![](http://sntcm.ac.th/wp-content/uploads/2022/07/10-1024x683.jpg)
![](http://sntcm.ac.th/wp-content/uploads/2022/07/11-1024x683.jpg)
sntcmacth
0