กิจกรรมนักเรียน
![กิจกรรมอบรมลูกเสืออาสา กกต.เพื่อพัฒนาประชาธิปไตย กิจกรรมอบรมลูกเสืออาสา กกต.เพื่อพัฒนาประชาธิปไตย](http://sntcm.ac.th/wp-content/uploads/2022/09/305043766_548624990396457_8262140814376988532_n-1024x683.jpg)
กิจกรรมอบรมลูกเสืออาสา กกต.เพื่อพัฒนาประชาธิปไตย
ภาพบรรยากาศการจัดกิจกรรมอบรมลูกเสืออาสา กกต.เพื่อพัฒนาประชาธิปไตย เมื่อวันที่ 2 กันยายน 2565 โดย คณะวิทยากรจากสำนักงานคณะกรรมการการเลือกตั้งประจำจังหวัดเชียงใหม่ นำโดย นาย นพดล สุยะ ผู้อำนวยการสำนักงานคณะกรรมการการเลือกตั้งประจำจังหวัดเชียงใหม่. ให้เกียรติเป็นประธานเปิด
![](http://sntcm.ac.th/wp-content/uploads/2022/09/305253086_548626083729681_8742345281965448824_n-1024x683.jpg)
![](http://sntcm.ac.th/wp-content/uploads/2022/09/305043766_548624990396457_8262140814376988532_n-1024x683.jpg)
![](http://sntcm.ac.th/wp-content/uploads/2022/09/305083161_548627657062857_4556355981346327948_n-1024x683.jpg)
![](http://sntcm.ac.th/wp-content/uploads/2022/09/305575541_548625000396456_3948756917594453851_n.jpg)
sntcmacth
0